ZBR104A RFoG ONU xPON

ZBR104A RFoG ONU xPON

Mô tả ngắn:


Chi tiết sản phẩm

Thẻ sản phẩm

ĂN UỐNG 

■ xPON đi qua

■ Chức năng AGC

■ Hoạt động ở chế độ Burst

■ Hỗ trợ DOCSIS 3.0 hoặc 3.1

■ Chỉ báo LED cho nguồn BẬT, Nguồn tùy chọn và Tx trở lại

■ Cổng kiểm tra -20dB

■ Bộ đổi nguồn 12VDC

■ Tuân theo tiêu chuẩn SCTE 174

Các ứng dụng

■ Mạng CATV, HFC

■ RF trên kính

Sự miêu tả

Nút quang nhỏ gọn PL10-4A là nền tảng lý tưởng để sử dụng trong mạng FTTH và FTTB, cung cấp DOCSIS ngược dòng và xuôi dòng, thoại, video và dịch vụ dữ liệu tốc độ cao qua các ứng dụng FTTX. một mạng truyền thông RF qua Glass (RFoG). Chức năng xPON được kích hoạt, PL10-4A được thiết kế cho mạng EPON / GPON để sử dụng dịch vụ CATV hoặc mạng RFoG để sử dụng dịch vụ truyền EPON / GPON.

Sự chỉ rõ

Con đường phía trước

Tham số

Đơn vị

Giá trị

Tình trạng

Bước sóng quang học

nm

1540 ~ 1560

CWDM có sẵn

Bước sóng vượt qua PON

nm

1280 ~ 1500

Mất cổng PON Pass

dB

1

Cách ly quang học PON

dB

> 30

Giám sát điện áp

V / mW

1

λ = 1550nm

Công suất đầu vào quang học

dBm

-6 ~ + 2

Dải AGC

*Dải tần số

MHz

54 ~ 1002/1218

* Có sẵn 42 / 54,65 / 86,85 / 105MHz

Độ phẳng

dB

± 0,75

*Dốc

dB

5 ± 1

3 ± 1 có sẵn

Đầu ra trở lại mất mát

dB

≥16

Suy hao trở lại đầu ra quang

dB

> 45

*Trình độ đầu ra

dBmV

18 ± 2

36 ± 2

1. (Pin = -1dBm, 4% OMI / ch, 79ch NTSC, Digital ch trên 550MHz
ở -6dB bù đắp)

2. (Pin = -1dBm, 4% OMI / ch, 42ch CENELEC)

dBmV

78 ± 2

96 ± 2

* C / N

dB

51

* CTB

dB

≤-65

* CSO

dB

≤-60

Đầu vào tiếng ồn tương đương

pA / Hz

<7

Đường dẫn trở lại

Tham số

Đơn vị

Giá trị

Tình trạng

Bước sóng

nm

1600 ~ 1620

CWDM có sẵn

Công suất đầu ra quang học

mW

1 ~ 3

2mW (3dBm) điển hình

* Mức đầu vào RF

dBmV

20 ~ 40

Điển hình

dBmV

80 ~ 100

Độ phẳng

dBm

± 0,75

Đầu vào trở lại mất mát

dB

≥16

Suy hao trở lại đầu ra quang

dB

> 45

* Mức độ BẬT Laser quang học

dBmV

15

Yêu cầu của khách hàng có sẵn

dBmV

75

* Mức độ TẮT Laser quang học

dBmV

-4

Yêu cầu của khách hàng có sẵn

dBmV

56

Thời gian tăng laser

bệnh đa xơ cứng

≤1,3

Thời gian rơi laser

bệnh đa xơ cứng

≤1,6

Khác

Tham số

Đơn vị

Giá trị

Tình trạng

Vôn

V / DC

12

Bộ chuyển đổi nguồn điện 100 ~ 230V

Sự tiêu thụ năng lượng

W

<5,5 W

Bộ chuyển đổi nguồn điện đi kèm

Nhiệt độ hoạt động

-20 ~ 55

Độ ẩm 5 ~ 95%, không ngưng tụ

Đầu nối quang học

/

SC / APC

Yêu cầu của khách hàng có sẵn

Đầu nối RF

/

F

Kích thước

mm

172 * 103 * 41

Cân nặng

Kilôgam

0,4

 

Vẽ phác thảo

sd

Không.

Sự miêu tả

1

Cổng kiểm tra nguồn quang đầu vào: để kiểm tra và xác minh nguồn quang đầu vào: 1V / mW

2

Chỉ báo nguồn quang đầu vào: khi nguồn điện đầu vào nằm trong dải, chỉ báo bật màu xanh lục

3

Chỉ báo BẬT / TẮT nguồn

4

Chỉ báo Nguồn máy phát trở lại: BẬT đang hoạt động.

5

Gắn lỗ

6

Cổng quang IN / OUT: Chèn cáp tín hiệu quang với đầu nối SC / APC

7

Cổng xPON: PON 1310 / 1490nm Đi qua PON ONU

8

Cổng kiểm tra RF: Kiểm tra mức đầu ra chuyển tiếp với -20dB

9

Cổng nguồn IN / RF OUT: Nguồn DC được cấp qua cổng Nguồn hoặc cổng RF

10

Cổng nguồn IN: + Đầu vào DC 12 ~ 15V

11

Nối đất

Bộ đổi nguồn bên ngoài

ht (2) ht (1) * Có sẵn Châu Âu, Hoa Kỳ, Anh và các loại dây nguồn tiêu chuẩn khác. Có sẵn Nguồn điện chuyển mạch và Nguồn điện tuyến tính

Thông tin đặt hàng

ZBR10

-XX

Fwd.Trình độ đầu ra

-XX

Loại laser

 và Quyền lực

-XX

Đầu nối quang học

-XX

LD Wbước sóng

-XX

Ban nhạc Tách ra

-XX

Bộ chuyển đổi điện

-XX

1

Chỉ chuyển tiếp, không có AGC, không có đường trở lại

78

78dBμV

D1

DFB 1mW

SA

SC / APC

31

1310nm

34

30/47

00

không ai

1A

Chỉ chuyển tiếp, AGC, Không có đường trở lại

80

80dBμV

D2

DFB 2mW

SU

SC / UPC

47

1470nm

45

42/54

01

Bắc Mỹ

2

I / O sợi kép, Không có AGC, chế độ chụp liên tục

85

85dBμV

D3

DFB 3mW

FA

FC / APC

49

1490nm

57

55/70

02

Châu Âu

2A

I / O sợi kép, AGC, chế độ liên tục

95

95dBμV

I1

DFB cô lập 1mW

FU

FC / UPC

51

1510nm

68

65/85

03

Trung Quốc

3

I / O sợi đơn, Không có AGC, chế độ liên tục

I2

DFB cô lập 2mW

53

1530nm

81

85/105

04

Người israel

3A

I / O sợi đơn, AGC, chế độ liên tục

I3

DFB cô lập 3mW

55

1550nm

88

85/108

05

Nhật Bản

4

Một I / O sợi quang, một sợi quang thứ 2 cho cổng xPON, KHÔNG AGC, chế độ liên tục

57

1570nm

06

Vương quốc Anh

4A

Một I / O sợi quang, một sợi quang thứ hai cho cổng xPON, AGC, chế độ liên tục

59

1590nm

61

1610nm


  • Trước:
  • Kế tiếp:

  • Viết tin nhắn của bạn ở đây và gửi cho chúng tôi