Mô-đun WDM

  • WDM PON GPON XGPON NGPON2 OTDR

    WDM PON GPON XGPON NGPON2 OTDR

    Mô-đun mạng quang thụ động đa kênh phân chia theo bước sóng được thiết kế cho các ứng dụng GPON / XGPON / NGPON2. Nó dựa trên công nghệ Màng lọc mỏng (TFF) và hoạt động ở kênh 1310nm / 1490nm / 1550nm. Các tính năng ● Suy hao chèn thấp ● Tính cách ly cao ● Suy hao phụ thuộc phân cực thấp ● Thiết kế nhỏ gọn ● Độ tin cậy cao và độ ổn định cao ● Nhiệt độ hoạt động rộng: Từ -5 ℃ đến 75 ℃ ● Tuân theo Telcordia GR-1209-CORE ● Tuân theo Telcordia GR-1221-CORE Ứng dụng Hệ thống CWDM PON Networ ...
  • FWDM Componet

    FWDM Componet

    Các thành phần FWDM này sử dụng công nghệ bộ lọc nhiễu màng mỏng hoàn thiện để tách hoặc kết hợp các tín hiệu quang cụ thể. Với băng thông rộng, suy hao chèn thấp, cách ly cao và suy hao phụ thuộc vào nhiệt độ thấp, chúng rất lý tưởng để sử dụng trong các ứng dụng khuếch đại quang, CATV và FTTH. Các tính năng ● Băng thông rộng ● Suy hao chèn thấp ● Khả năng cách ly kênh cao ● Độ tin cậy và ổn định vượt trội Các ứng dụng l Bộ khuếch đại quang l Thông số kỹ thuật CATV Mục Đơn vị Thông số Ghi chú Pa ...
  • 1310/1490/1550FWDM Component

    Thành phần 1310/1490/1550FWDM

    Tính năng ● Băng thông rộng ● Suy hao chèn thấp ● Cách ly kênh cao ● Độ tin cậy và ổn định vượt trội Ứng dụng ● Bộ khuếch đại quang ● Thông số kỹ thuật CATV Mục Đơn vị Thông số Cổng thông qua (CP) Bước sóng trung tâm lp nm 1310 & 1490 Dải bước sóng nm 1310 + -50 & 1490 + -10 Suy hao chèn dB ≤ 0,80 Độ phẳng dB ≤0,30 Cách ly @ λR dB ≥30 Cổng phản xạ (CR) Bước sóng trung tâm lR nm 1550 Dải bước sóng nm 1535 ~ 1620 Chèn ...
  • 200G DWDM Module Mux Demux DWDM

    Mô-đun DWDM 200G Mux Demux DWDM

    Mô-đun đa kênh phân chia theo bước sóng dày đặc được thiết kế cho các ứng dụng mạng DWDM. Nó dựa trên công nghệ Màng lọc mỏng (TFF) và hoạt động ở 200G khoảng cách kênh ITU Grid CWDM bước sóng từ 1520nm đến 1620nm. Các tính năng ● Suy hao chèn thấp ● Tính cách ly cao ● Suy hao phụ thuộc phân cực thấp ● Độ tin cậy và độ ổn định cao ● Tuân thủ Telcordia GR-1209-CORE ● Tuân theo Telcordia GR-1221-CORE ● Tuân theo RoHS-6 Ứng dụng tuân theo Hệ thống DWDM Mạng PON Mạng CATV Đặc điểm kỹ thuật liên kết .. .
  • 150G DWDM MODULE MUX DEMUX for Base Station

    150G DWDM MODULE MUX DEMUX cho Trạm gốc

    Mô-đun đa kênh phân chia theo bước sóng dày đặc được thiết kế cho các ứng dụng mạng DWDM. Nó dựa trên công nghệ Màng lọc mỏng (TFF) và hoạt động ở khoảng cách kênh 150G ITU Grid CWDM bước sóng từ 1520nm đến 1620nm. Các tính năng ● Suy hao chèn thấp ● Cách ly cao ● Suy hao phụ thuộc phân cực thấp ● Độ tin cậy và độ ổn định cao ● Tuân thủ Telcordia GR-1209-CORE ● Ứng dụng tuân thủ Telcordia GR-1221-CORE ● Hệ thống DWDM Mạng PON Mạng CATV Liên kết Đặc điểm Thông số Đơn vị S ...
  • 100G DWDM Module MUX DEMUX LGX CASE

    100G Mô-đun DWDM MUX DEMUX LGX CASE

    Mô-đun đa kênh phân chia theo bước sóng dày đặc được thiết kế cho các ứng dụng mạng DWDM. Nó dựa trên công nghệ Màng lọc mỏng (TFF) và hoạt động ở 100G khoảng cách kênh ITU Grid CWDM bước sóng từ 1520nm đến 1620nm. Các tính năng ● Suy hao chèn thấp ● Cách ly cao ● Suy hao phụ thuộc phân cực thấp ● Độ tin cậy và độ ổn định cao ● Tuân thủ Telcordia GR-1209-CORE ● Ứng dụng tuân thủ Telcordia GR-1221-CORE ● Hệ thống DWDM Mạng PON Mạng CATV Liên kết Đặc điểm Thông số Đơn vị S ...
  • High Quality CWDM Multiplexer with 1470-1610nm for Base Station

    Bộ ghép kênh CWDM chất lượng cao với 1470-1610nm cho trạm gốc

    Mô-đun ghép kênh phân chia theo bước sóng thô được thiết kế cho trạm gốc 5G và các ứng dụng mạng CWDM đa bước sóng. Nó dựa trên công nghệ Màng lọc mỏng (TFF) và hoạt động ở bước sóng ITU Grid CWDM khoảng cách kênh 20nm từ 1270nm đến 1610nm. Các tính năng ● Suy hao chèn thấp ● Cách ly cao ● Suy hao phụ thuộc phân cực thấp ● Độ tin cậy và độ ổn định cao ● Bước sóng hoạt động rộng: Từ 1260nm đến 1620nm ● Nhiệt độ hoạt động rộng: Từ -5 ℃ đến 75 ℃ ● Telcordia GR-120 ...
  • 9+1CH CWDM with LGX Box

    9 + 1CH CWDM với LGX Box

    Mô-đun ghép kênh phân chia theo bước sóng thô được thiết kế cho trạm gốc 5G và các ứng dụng mạng CWDM đa bước sóng. Nó dựa trên công nghệ Màng lọc mỏng (TFF) và hoạt động ở bước sóng ITU Grid CWDM khoảng cách kênh 20nm từ 1270nm đến 1610nm. Các tính năng ● Suy hao chèn thấp ● Cách ly cao ● Suy hao phụ thuộc phân cực thấp ● Độ tin cậy cao và độ ổn định cao ● Tuân thủ Telcordia GR-1209-CORE ● Tuân thủ Telcordia GR-1221-CORE Thông số kỹ thuật Thông số đơn vị ...
  • 8CH CWDM Mux and Demux Module

    Mô-đun Mux và Demux 8CH CWDM

    Mô-đun ghép kênh phân chia theo bước sóng thô được thiết kế cho trạm gốc 5G và các ứng dụng mạng CWDM đa bước sóng. Nó dựa trên công nghệ Màng lọc mỏng (TFF) và hoạt động ở bước sóng ITU Grid CWDM khoảng cách kênh 20nm từ 1270nm đến 1610nm. Tính năng Suy hao chèn thấp Cách ly cao Suy hao phụ thuộc phân cực thấp Bước sóng hoạt động rộng: Từ 1260nm đến 1620nm Nhiệt độ hoạt động rộng: Từ -5 ℃ đến 75 ℃ Độ tin cậy cao và độ ổn định cao Telcordia GR-1209-CORE tuân thủ ...
  • Single Fiber Bidirectional Optical Circulator

    Bộ lưu thông quang hai chiều một sợi quang

    Circulator nhận ra quá trình truyền dẫn quang học không thể đảo ngược, hướng dẫn sự truyền ngược lại của ánh sáng, tách nó khỏi sự truyền đi của ánh sáng trong không gian và xuất nó từ một cổng khác. Nó có thể được sử dụng với mô-đun WDM MUX và mô-đun DEMUX để thực hiện truyền dẫn hai hướng sợi đơn và tiết kiệm tài nguyên sợi. Các tính năng ● Suy hao chèn thấp ● Suy hao phụ thuộc phân cực thấp ● Nhiệt độ hoạt động rộng: Từ -5 ℃ đến 75 ℃ ● Độ tin cậy và độ ổn định cao ● Telcordia GR-1209-COR ...
  • CCWDM Mux Demux Module

    Mô-đun CCWDM Mux Demux

    Ghép kênh phân chia theo bước sóng thô nhỏ gọn được thiết kế cho các ứng dụng mạng CWDM đa bước sóng và mô-đun trạm gốc 5G. CCWDM của chúng tôi được sản xuất dựa trên công nghệ không gian trống và hoạt động ở khoảng cách kênh 20nm ITU Grid CWDM bước sóng từ 1270nm đến 1610nm. Các tính năng ● Suy hao chèn thấp ● Độ cách ly cao ● PDL thấp ● Thiết kế nhỏ gọn ● Tính đồng nhất giữa các kênh tốt ● Bước sóng hoạt động rộng: Từ 1260nm đến 1620nm ● Độ bền và độ ổn định cao ● Telcordia GR-1209-CORE-2001 ...