Mô-đun thu phát SFP

  • 10Gb/s 40KM SFP+ Optical Transceivers OPS551X3CDL40

    10Gb / s 40KM SFP + Bộ thu phát quang OPS551X3CDL40

    Bộ thu phát OPS551X83CDL40 10G SFP + được thiết kế cho 10G Ethernet 10G BASE-ER / EW trên mỗi 802.3ae và nó có thể hỗ trợ tốc độ dữ liệu từ 1,25Gb / giây đến 11,1Gb / giây. Chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện I2C như được chỉ định trong SFP + MSA . Các tính năng 1. Giao diện quang nối tiếp 10Gb / s tuân thủ 802.3ae 10GBASE-ER / EW 2. Giao diện điện tuân theo SFF-8431.
  • 10Gb/s 1310nm Datacom SFP+ Optical Transceivers OPSP311X3CDL10

    10Gb / s 1310nm Datacom SFP + Bộ thu phát quang OPSP311X3CDL10

    Bộ thu phát quang OPSP311X3CDL10 được thiết kế cho giao diện quang nối tiếp 10Gb / s để truyền dữ liệu với sợi quang đơn mode (SMF). Bộ thu phát có thể hỗ trợ 9,953- 11,1Gb / s. Các thiết kế bộ thu phát được tối ưu hóa để đạt hiệu suất cao và tiết kiệm chi phí nhằm cung cấp cho khách hàng các giải pháp tốt nhất cho datacom. Các tính năng 1. Có thể cắm nóng 2. Giao diện quang nối tiếp 10Gb / s 3. Khoảng cách lên đến 10km 4. Tuân theo SFP + MSA 5. Gói SFP MSA với đầu nối LC song công 6. Chẩn đoán kỹ thuật số Mo ...
  • 10Gb/s Short-Wavelength Pluggable SFP Transceiver OPSP851X3CDLM

    Bộ thu phát SFP có thể cắm được bước sóng ngắn 10Gb / s OPSP851X3CDLM

    Bộ thu phát quang OPSP311X3CDL10 được thiết kế cho giao diện quang nối tiếp 10Gb / s để truyền dữ liệu với sợi quang đơn mode (SMF). Bộ thu phát có thể hỗ trợ 9,953- 11,1Gb / s. Các thiết kế bộ thu phát được tối ưu hóa để đạt hiệu suất cao và tiết kiệm chi phí nhằm cung cấp cho khách hàng các giải pháp tốt nhất cho datacom. Các tính năng ● Có thể cắm nóng ● Giao diện quang nối tiếp 10Gb / s ● Khoảng cách lên đến 10km ● Tuân theo SFP + MSA ● Gói SFP MSA với đầu nối LC song công ● Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số ...
  • 10Gb/s 80KM SFP+ Optical Transceivers OPSP551X3CDL80

    10Gb / giây 80KM SFP + Bộ thu phát quang OPSP551X3CDL80

    Bộ thu phát OPSP551X3CDL80 10G SFP + được thiết kế cho 10G Ethernet 10G BASE-ZR / ZW trên mỗi 802.3ae và nó có thể hỗ trợ tốc độ dữ liệu từ 1,25Gb / giây đến 11,1Gb / giây. Chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện I2C như được chỉ định trong SFP + MSA . Các tính năng ● Giao diện quang nối tiếp 10Gb / s tuân theo chuẩn 802.3ae 10GBASE-ZR / ZW ● Giao diện điện tuân theo SFF-8431.
  • 10Gb/s SFP+ BIDI Optical Transceivers OPSB321X3CDL10

    Bộ thu phát quang 10Gb / s SFP + BIDI OPSB321X3CDL10

    Bộ thu phát quang OPSPB321X3CDL10 được thiết kế cho giao diện quang nối tiếp 10Gb / s để truyền dữ liệu với sợi quang đơn mode (SMF). Bộ thu phát có thể hỗ trợ 9,953- 11,1Gb / s. Các thiết kế bộ thu phát được tối ưu hóa để đạt hiệu suất cao và tiết kiệm chi phí nhằm cung cấp cho khách hàng các giải pháp tốt nhất cho datacom. Các tính năng ● Có thể cắm nóng ● Giao diện quang nối tiếp 10Gb / s ● Khoảng cách lên đến 80km ● Tuân theo SFP MSA ● Gói SFP MSA với đầu nối LC song công ● Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số ...
  • 10Gb/s SFP+ Bidi Optical Transceivers OPSPB231X3CDL10

    Bộ thu phát quang 10Gb / s SFP + Bidi OPSPB231X3CDL10

    Bộ thu phát quang OPSPB321X3CDL10 được thiết kế cho giao diện quang nối tiếp 10Gb / s để truyền dữ liệu với sợi quang đơn mode (SMF). Bộ thu phát có thể hỗ trợ 9,953- 11,1Gb / s. Các thiết kế bộ thu phát được tối ưu hóa để đạt hiệu suất cao và tiết kiệm chi phí nhằm cung cấp cho khách hàng các giải pháp tốt nhất cho datacom. Các tính năng ● Có thể cắm nóng ● Giao diện quang nối tiếp 10Gb / s ● Khoảng cách lên đến 80km ● Tuân theo SFP MSA ● Gói SFP MSA với đầu nối LC song công ● Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số ...
  • 10Gb/s 1550nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP551X3CDL40

    10Gb / s 1550nm Bộ thu phát quang XFP đa tốc độ OPXP551X3CDL40

    Bộ thu phát OPXP551X3CDL40 10G 1550nm XFP được thiết kế cho 10G Ethernet 10G BASE-ER / EW per 802.3ae và 10G SONET OC-192 / SDH STM-64 và nó có thể hỗ trợ tốc độ dữ liệu từ 9,953Gb / s đến 11,1Gb / s. Chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện I2C như được chỉ định trong XFP MSA. Các thiết kế bộ thu phát được tối ưu hóa để đạt hiệu suất cao và hiệu quả về chi phí nhằm cung cấp cho khách hàng các giải pháp tốt nhất cho các ứng dụng viễn thông và dữ liệu. Các tính năng ● Có thể cắm nóng ● Hỗ trợ tốc độ bit 9,95Gb / s đến 11,1Gb / s ● Bel ...
  • 10Gb/s 1310nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP311X3CDL10

    10Gb / giây Bộ thu phát quang XFP đa tốc độ 1310nm OPXP311X3CDL10

    Bộ thu phát OPXP311X3CDL10 10G 1310nm XFP được thiết kế cho 10G Ethernet 10G BASE-LR / LW cho mỗi 802.3ae và 10G SOI OC-192 / SDH STM-64 và nó có thể hỗ trợ tốc độ dữ liệu từ 9,953Gb / s đến 11,1Gb / s. chẩn đoán có sẵn thông qua giao diện I2C như được chỉ định trong XFP MSA. Các thiết kế bộ thu phát được tối ưu hóa để đạt hiệu suất cao và hiệu quả về chi phí nhằm cung cấp cho khách hàng các giải pháp tốt nhất cho các ứng dụng viễn thông và dữ liệu. Các tính năng ● Có thể cắm nóng ● Hỗ trợ tốc độ bit 9,95Gb / s đến 11,1Gb / s ● Dưới ...
  • 10Gb/s 850nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP851X3CDLM

    Bộ thu phát quang XFP đa tốc độ 850nm 10Gb / s OPXP851X3CDLM

    Bộ thu phát OPXP851X3CDLM 10G 850nm XFP được thiết kế cho 10G Ethernet 10G BASE-SR / SW trên mỗi 802.3ae và nó có thể hỗ trợ tốc độ dữ liệu từ 9,953Gb / s đến 11,1Gb / giây. Chẩn đoán số khả dụng thông qua giao diện I2C như được chỉ định trong XFP MSA.Các thiết kế bộ thu phát được tối ưu hóa cho hiệu suất cao và hiệu quả về chi phí nhằm cung cấp cho khách hàng các giải pháp tốt nhất cho các ứng dụng dữ liệu và viễn thông. Các tính năng ● Có thể cắm nóng ● Hỗ trợ tốc độ bit 9,95Gb / s đến 11,1Gb / s ● Mức tiêu thụ điện năng dưới 2,5W ● XFP MSA ...
  • 10Gb/s 1550nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP551X3CDL80

    10Gb / giây Bộ thu phát quang XFP đa tốc độ 1550nm OPXP551X3CDL80

    Bộ thu phát OPXP551X3CDL80 10G 1550nm XFP được thiết kế cho 10G Ethernet 10G BASE-ZR / ZW per 802.3ae và 10G SONET OC-192 / SDH STM-64 và nó có thể hỗ trợ tốc độ dữ liệu từ 9,953Gb / s đến 11,1Gb / s. chẩn đoán có sẵn thông qua giao diện I2C như được chỉ định trong XFP MSA. Các thiết kế bộ thu phát được tối ưu hóa để đạt hiệu suất cao và hiệu quả về chi phí nhằm cung cấp cho khách hàng các giải pháp tốt nhất cho các ứng dụng viễn thông và dữ liệu. Các tính năng ● Có thể cắm nóng ● Hỗ trợ tốc độ bit 9,95Gb / giây đến 11,1Gb / giây ● Được ...
  • 10Gb/s Bidi Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXPB321X3CDL10

    10Gb / s Máy thu phát quang XFP đa tốc độ Bidi OPXPB321X3CDL10

    Bộ thu phát OPXPB321X3CDL10 10G XFP BIDI được thiết kế cho 10G Ethernet 10G BASE-LR / LW per 802.3ae và 10G SOI OC-192 / SDH STM-64, và nó có thể hỗ trợ tốc độ dữ liệu từ 9,953Gb / s đến 11,1Gb / s. Chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện I2C như được chỉ định trong XFP MSA. Các thiết kế bộ thu phát được tối ưu hóa để đạt hiệu suất cao và hiệu quả về chi phí nhằm cung cấp cho khách hàng các giải pháp tốt nhất cho các ứng dụng viễn thông và dữ liệu. Các tính năng ● Có thể cắm nóng ● Hỗ trợ tốc độ bit 9,95Gb / s đến 11,1Gb / s ● Dưới ...
  • 10Gb/s Bidi Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXPB231X3CDL10

    10Gb / s Máy thu phát quang XFP đa tốc độ Bidi OPXPB231X3CDL10

    Bộ thu phát OPXPB231X3CDL10 10G XFP BIDI được thiết kế cho 10G Ethernet 10G BASE-LR / LW cho mỗi 802.3ae và 10G SOI OC-192 / SDH STM-64 và nó có thể hỗ trợ tốc độ dữ liệu từ 9,953Gb / s đến 11,1Gb / s. chẩn đoán có sẵn thông qua giao diện I2C như được chỉ định trong XFP MSA. Các thiết kế bộ thu phát được tối ưu hóa để đạt hiệu suất cao và hiệu quả về chi phí nhằm cung cấp cho khách hàng các giải pháp tốt nhất cho các ứng dụng viễn thông và dữ liệu. Các tính năng ● Có thể cắm nóng ● Hỗ trợ tốc độ bit 9,95Gb / s đến 11,1Gb / s ● Dưới ...