Truyền tải SAT-IF CATV

  • CATV & Satellite Optical Receiver

    CATV & Bộ thu quang vệ tinh

    Tính năng 1.Với máy dò quang học độ nhạy cao. 2. Nó là một hiện thân của công nghệ cao trong các sản phẩm liên kết cáp quang vệ tinh CATV và băng tần L. Nó có thể được nhận trong một sợi quang với vệ tinh 47 ~ 2600MHz và tín hiệu số và tín hiệu tương tự CATV. 4. cài đặt đơn giản; Nó là thuận tiện cho người dùng để cài đặt. 5. công suất đầu vào từ + 0 ~ -13dBm. 6. nó có khả năng chống nhiễu điện từ tốt. 7. hiệu suất cao nhưng giá thấp. Các thông số sơ đồ Quang học ...
  • Micro CATV & SAT-IF Optical Transmitter  ZST Series

    Bộ phát quang Micro CATV & SAT-IF Dòng ZST

    Mô tả Máy phát quang vệ tinh mini dòng ZST có thể được chia thành ZST1310M (1310nm) và ZST1550M (1550nm) theo sự chênh lệch bước sóng, công suất quang đầu ra là 0-10dBm tùy chọn. Tính năng 1.Được thiết kế cho mạng FTTH. 2. độ tuyến tính cao, Thích hợp cho ứng dụng CATV & SAT-IF. 3. độ tuyến tính và độ phẳng tuyệt vời. 4. Suy hao trở lại sợi quang chế độ đơn 5. Sử dụng thiết bị tích cực bộ khuếch đại GaAs. 6.Công nghệ tiếng ồn cực thấp. 7. kích thước nhỏ hơn và cài đặt dễ dàng hơn. 8.RED-LED f ...
  • CATV & Satellite Optical Transmitter (ZST9526)

    CATV & Máy phát quang vệ tinh (ZST9526)

    Mô tả Sản phẩm Máy phát quang vệ tinh ZST9526 sử dụng tia laser DFB tuyến tính cao được điều chế trực tiếp để truyền tín hiệu 47-862MHz và 950 ~ 2600MHz trong một sợi quang. Nó có thể chọn bước sóng tiêu chuẩn ITU cho hệ thống DWDM để mở rộng và cập nhật mạng. Nó có thể được khuếch đại bởi EDFA và EYDFA cho hệ thống FTTH khổng lồ. Nó có thể Tương thích với bất kỳ công nghệ FTTx PON nào để nhận ra sự kết hợp giữa CATV, DVB-S, Internet và FTTH. Máy phát quang vệ tinh ZST9526 a ...
  • CATV & Satellite Optical Receiver Build-in WDM

    CATV & Bộ thu quang vệ tinh Tích hợp WDM

    Tính năng 1.Với máy dò quang học độ nhạy cao. 2. Nó là một hiện thân của công nghệ cao trong các sản phẩm liên kết cáp quang vệ tinh CATV và L-band 3. Nó có thể được nhận trong một sợi quang với vệ tinh 47 ~ 2600MHz và tín hiệu tương tự và kỹ thuật số CATV. 4. cài đặt đơn giản; Nó là thuận tiện cho người dùng để cài đặt. 5. công suất đầu vào từ + 0 ~ -13dBm. 6. nó có khả năng chống nhiễu điện từ tốt. 7. hiệu suất cao nhưng giá thấp. Thông số Sơ đồ Quang học Làm việc Wa ...
  • Satellite Optical Receiver ZSR2600M

    Bộ thu quang vệ tinh ZSR2600M

    Các tính năng (1) Sử dụng máy dò quang học có độ nhạy cao làm thành phần chính, độ nhạy nhận -8dBm (2) Vỏ nhôm treo tường. (3) Tương thích với FTTx PON Tech (4) Tản nhiệt tốt (5) Đối với mạng HFC có nhiều người dùng (6) Tương thích với FTTx PON Tech Thông số kỹ thuật Mục Chỉ số Ghi chú Đặc điểm quang học Min Typ Max Bước sóng hoạt động nm 1200 1600 Đáp ứng A / W ≥0,9 Nhận dải công suất quang dB ...
  • ZSR2600MD L band satellite optical receiver build-in WDM

    Máy thu quang vệ tinh băng tần ZSR2600MD tích hợp WDM

    Tóm tắt sản phẩm Bộ thu quang vệ tinh băng tần ZSR2600MD là sản phẩm đặc trưng mà chúng tôi thiết kế đặc biệt cho cấu trúc mạng FTTH / WDM Fiber to the Home. Với vỏ nhỏ, cấu trúc mạch bên trong nhỏ gọn và hợp lý cùng các chỉ số hiệu suất tuyệt vời. Nó là sự lựa chọn hàng đầu cho mạng cáp quang khu dân cư và gia đình. Tích hợp CWDM, bước sóng hoạt động của RFTV là 1550nm. Vượt qua bước sóng 1310 / 1490nm. Có thể kết nối với EPON, GPON và ONU. Đặc điểm hoạt động ■ Đối với ...