Các sản phẩm

  • EOC Slave EB-400/401 EOC Terminal: EB-400-B/EB-401-B

    EOC Slave EB-400/401 Thiết bị đầu cuối EOC: EB-400-B / EB-401-B

    Thiết bị đầu cuối EOC độc lập. Công nghệ HomePlug AV / IEEE 1901, sử dụng chip Qualcomm AR7411, sử dụng dải tần thấp dưới 65MHz và hợp tác với thiết bị đầu cuối EOC dòng EC để thực hiện truyền tín hiệu dữ liệu Ethernet trong mạng phân phối đồng trục. Chức năng WIFI tùy chọn. Tính năng sản phẩm 1. Cấu hình mẫu thống nhất của văn phòng trung tâm được phân phối và thiết bị có thể cắm và chạy. 2.Cung cấp 1 cổng RF đầu vào tín hiệu hỗn hợp CÁP và 1 cổng ra tín hiệu TV RF p ...
  • Outdoor 2 WAY TAP (5~1000 MHz)

    TAP 2 CHIỀU ngoài trời (5 ~ 1000 MHz)

    HT200B11 Giá trị nhấn dB 4 8 11 14 17 20 23 26 29 32 Chèn mất mát khi vào In -dB Tối đa) Tần số (MHz) 5 ~ 10 - 3,2 1,7 0,9 0,5 0,5 0,5 0,4 0,4 ​​0,4 ​​11 ~ 300 - 3,0 1,7 1,1 0,6 0,7 0,6 0,5 0,5 0,5 301 ~ 400 - 3,2 2,0 1,3 0,8 0,8 0,8 0,5 0,5 0,5 401 ~ 450 - 3,5 2,0 1,4 1,0 1,0 0,9 0,7 0,7 0,7 451 ~ 600 - 3,7 2,2 1,6 1,1 1,1 1,0 0,8 0,8 0,8 601 ~ 750 - 4,1 2,6 1,8 1,5 1,3 1,3 1,2 1,2 1,2 751 ~ 900 - 4,3 2,8 2,2 1,7 1,6 1,5 1,4 1,4 ...
  • Outdoor 4 WAY TAP (5~1000 MHz)

    BĂNG 4 CHIỀU ngoài trời (5 ~ 1000 MHz)

    HT400B11 Giá trị nhấn dB 8 11 14 17 20 23 26 29 32 Chèn mất mát khi vào (-dB Tối đa) Tần số (MHz) 5 ~ 10 - 3,2 1,6 1,0 0,6 0,5 0,5 0,4 0,4 ​​11 ~ 300 - 3,0 1,7 1,0 0,7 0,7 0,6 0,5 0,5 301 ~ 400 - 3,2 1,9 1,3 0,9 0,9 0,8 0,5 0,5 401 ~ 450 - 3,5 2,0 1,4 1,1 1,0 0,9 0,7 0,7 451 ~ 600 - 3,7 2,2 1,5 1,2 1,1 1,0 0,8 0,8 601 ~ 750 - 4,1 2,6 1,8 1,5 1,4 1,3 1,2 1,2 751 ~ 900 - 4,5 3,0 2,2 1,7 1,7 1,5 1,4 1,4 901 ~ 1000 - 4,9 3,5 2,5 2,0 2,0 1,8 1,7 1,6 Nhấn Loss In ...
  • Outdoor 8 WAY TAP (5~1000 MHz)

    BẢNG 8 CHIỀU ngoài trời (5 ~ 1000 MHz)

    HT800B11 Giá trị chạm dB 11 14 17 20 23 26 29 32 Chèn Mất mát khi chèn vào (-dB Tối đa) Tần số (MHz) 5 ~ 10 - 3,2 1,6 1,0 0,6 0,5 0,5 0,4 11 ~ 300 - 3,0 1,7 1,0 0,7 0,7 0,6 0,5 301 ~ 400 - 3,2 1,9 1,3 0,9 0,9 0,8 0,5 401 ~ 450 - 3,5 2,0 1,4 1,1 1,0 0,9 0,7 451 ~ 600 - 3,7 2,2 1,5 1,2 1,1 1,0 0,8 601 ~ 750 - 4,1 2,6 1,8 1,5 1,4 1,3 1,2 751 ~ 900 - 4,5 3,0 2,2 1,7 1,7 1,5 1,4 901 ~ 1000 - 4,9 3,5 2,5 2,0 2,0 1,8 1,7 Lỗ nhấn I ...
  • Outdoor Splitters (5~1000 MHz)

    Bộ tách sóng ngoài trời (5 ~ 1000 MHz)

    HT204B21, HT306B21, HT306B21 Thông số Băng thông 2 chiều 3 chiều (Cân bằng) HT306A21 3 chiều (Không cân bằng) HT306B21 Chèn mất tín hiệu In-Out (-dB Max) Tần số (MHz) In-Low In-High 5 ~ 10 4.2 6.5 7.5 4.0 11 ~ 300 4.1 5.9 7.4 3.9 301 ~ 400 4.2 5.9 7.6 4.1 401 ~ 450 4.3 6.0 7.9 4.1 451 ~ 600 4.5 6.4 7.9 4.8 601 ~ 750 4.9 7.2 8.2 4.9 751 ~ 900 5.2 7.8 8.4 5.2 901 ~ 1000 5.3 7.9 8.7 5.4 Port2- Port3 Port2- Port3 Port2- Port4 Port3- Port4 Low- Low- Low- High Out-To- Out ...
  • Outdoor Couplers (5~1000 MHz)

    Bộ ghép nối ngoài trời (5 ~ 1000 MHz)

    HT100B21 Giá trị chạm dB Tap 8 Tap 12 Tap 16 Chèn Mất tín hiệu In-Out (-dB Max) Tần số (MHz) 5 ~ 10 1,6 1,1 1,1 11 ~ 300 1,7 1,2 1,1 301 ~ 400 1,8 1,3 1,2 401 ~ 450 1,9 1,4 1,3 451 ~ 600 2,0 1,6 1,5 601 ~ 750 2,4 2,0 ​​1,7 751 ~ 900 3,0 2,4 2,2 901 ~ 1000 3,5 2,7 2,5 Lỗ khi chạm khi chạm vào (± 1,5dB) 5 ~ 600 8,5 12,0 16,0 601 ~ 1000 8,5 12,5 16,0 Khi đến- Nhấn Cách ly (dB Tối thiểu) 5 ~ 10 18 20 22 11 ~ 600 25 26 28 601 ~ 750 24 26 28 751 ~ 900 21 24 25 901 ~ 1000 19 2 ...
  • 1550nm Mini Optical Amplifier (ZOA1550MA)

    Bộ khuếch đại quang mini 1550nm (ZOA1550MA)

    1. Máy bơm laser bằng mô-đun quang học và sợi pha tạp er được nhập khẩu từ Mỹ. 2.Máy được trang bị đầu ra công suất quang học hoàn hảo và đáng tin cậy, mạch ổn định và mạch điều khiển nhiệt độ làm mát nhiệt điện bằng laser đảm bảo hiệu suất tốt nhất của toàn bộ máy và tuổi thọ dài ổn định của laser 3. Máy có phần mềm vi xử lý tích hợp, với giám sát trạng thái laser, hiển thị kỹ thuật số, cảnh báo lỗi, quản lý mạng và các chức năng khác. Sau khi điều hành ...
  • 8 Port 1000Mbps Ethernet to 2 Fiber Switch Model ZJ-1000228-S20

    8 cổng 1000Mbps Ethernet sang 2 Fibre Switch Model ZJ-1000228-S20

    Bộ chuyển mạch cáp quang 8 cổng 1000Mbps Ethernet sang 2 là phương tiện đồng Ethernet 1000BASE-FX đến Sợi quang 1000Base-TX. Cung cấp giải pháp dễ dàng và tiết kiệm để nâng cấp mạng dựa trên đồng lên cáp quang nhằm mở rộng phạm vi tín hiệu. Khoảng cách truyền cáp quang lên đến 120KM. Thiết kế plug-and-play, dễ cài đặt. Nó có thể được sử dụng độc lập. Tính năng • 8 cổng 100 / 1000M Ethernet + 2 cổng cáp quang, SC • Tự động đàm phán bán song công hoặc song công • Tự động đàm phán 100 / 1000Mbps cho cổng đồng • Auto MD ...
  • 8 Port 1000Mbps Ethernet to 1 Fiber Switch Model ZJ-1000208-S20

    8 cổng 1000Mbps Ethernet sang 1 Fibre Switch Model ZJ-1000208-S20

    Bộ chuyển mạch Ethernet sang cáp quang 8 cổng 1000Mbps là phương tiện đồng Ethernet 1000BASE-FX đến Sợi quang 1000Base-TX. Cung cấp giải pháp dễ dàng và tiết kiệm để nâng cấp mạng dựa trên đồng lên cáp quang nhằm mở rộng phạm vi tín hiệu. Khoảng cách truyền cáp quang lên đến 120KM. Thiết kế plug-and-play, dễ cài đặt. Nó có thể được sử dụng độc lập. Tính năng • 8 Cổng 100 / 1000M Ethernet + 1 Cổng Cáp quang, SC • Tự động đàm phán bán song công hoặc song công • Tự động đàm phán 100 / 1000Mbps cho cổng đồng • Tự động MDI / M ...
  • 2 Port 1000Mbps Ethernet to Fiber Switch ZJ-1000204-S20

    Bộ chuyển mạch Ethernet sang cáp quang 2 cổng 1000Mbps ZJ-1000204-S20

    Bộ chuyển mạch Ethernet sang cáp quang 2 cổng 1000Mbps là phương tiện đồng Ethernet 1000BASE-FX đến Sợi quang 1000Base-TX. Cung cấp giải pháp dễ dàng và tiết kiệm để nâng cấp mạng dựa trên đồng lên cáp quang nhằm mở rộng phạm vi tín hiệu. Khoảng cách truyền cáp quang lên đến 120KM. Thiết kế plug-and-play, dễ cài đặt. Nó có thể được sử dụng độc lập. Các tính năng • 4 cổng 100 / 1000M Ethernet + 2 cổng cáp quang, SC • Tự động đàm phán bán song công hoặc song công • Tự động đàm phán 100 / 1000Mbps cho cổng đồng • Tự động MDI / M ...
  • 2 Ports 100/1000Mbps Ethernet Fiber Switch Model ZJ-1000102-25

    2 cổng 100 / 1000Mbps Ethernet Fibre Switch Model ZJ-1000102-25

    2 cổng 100 / 1000Mbps Ethernet Fiber Switch là phương tiện đồng Ethernet 1000BASE-FX đến 1000Base-TX Fiber. Cung cấp giải pháp dễ dàng và tiết kiệm để nâng cấp mạng dựa trên đồng lên cáp quang nhằm mở rộng phạm vi tín hiệu. Khoảng cách truyền cáp quang lên đến 120KM. Thiết kế plug-and-play, dễ cài đặt. Nó có thể được sử dụng độc lập. Các tính năng • 2 cổng 100 / 1000M Ethernet + 1 cổng cáp quang, chế độ đơn cáp quang kép • Tự động đàm phán bán song công hoặc song công • Tự động đàm phán 100/1000 Mbps cho ...
  • 1000Mbps SFP Media Converter  ZJ-GS03-PF

    Bộ chuyển đổi phương tiện SFP 1000Mbps ZJ-GS03-PF

    1000Mbps Ethernet RJ45 to SFP Media Converter chuyển đổi cáp quang 100BASE-FX sang phương tiện đồng 100Base-TX hoặc ngược lại. Cung cấp giải pháp dễ dàng và tiết kiệm để nâng cấp mạng dựa trên đồng lên cáp quang nhằm mở rộng phạm vi tín hiệu. Khoảng cách truyền Media Converter lên đến 120KM. Thiết kế plug-and-play, dễ cài đặt. Nó có thể được sử dụng độc lập hoặc gắn trong khung chuyển đổi phương tiện 2U 14 khe cắm với nguồn điện tập trung. Tính năng • Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet RJ45 sang SFP 1000Mbps • Half o ...