Bím tóc

  • FC Fiber Optical Pigtail

    FC sợi quang Pigtail

    Cáp quang cung cấp một cách nhanh chóng để làm cho các thiết bị thông tin liên lạc trong lĩnh vực này. Chúng được thiết kế, sản xuất và thử nghiệm theo giao thức và hiệu suất được quy định bởi các tiêu chuẩn công nghiệp, đáp ứng các thông số kỹ thuật cơ học và hiệu suất nghiêm ngặt nhất của bạn. Đặc điểm 1. Sản phẩm sử dụng chân sứ nhập khẩu và cáp quang nhập khẩu chất lượng cao. 2. Giới thiệu công nghệ mài tiên tiến của nước ngoài và thiết bị mài để đảm bảo độ lệch tâm của sợi ...
  • LC Fiber Optic Pigtail

    Bím tóc sợi quang LC

    Cáp quang cung cấp một cách nhanh chóng để làm cho các thiết bị thông tin liên lạc trong lĩnh vực này. Chúng được thiết kế, sản xuất và thử nghiệm theo giao thức và hiệu suất được quy định bởi các tiêu chuẩn công nghiệp, đáp ứng các thông số kỹ thuật cơ học và hiệu suất nghiêm ngặt nhất của bạn. Đặc điểm kỹ thuật Đầu nối A Đầu nối LC B Chế độ sợi quang không kết thúc 9 / 125μm Loại sợi Simplex Ba Lan Đường kính Cáp APC 0,9mm Chất liệu Áo khoác PVC Màu sắc Vàng Bước sóng 1310nm / 1550nm Độ bền> ...
  • FC Fiber Optical Pigtail

    FC sợi quang Pigtail

    Cáp quang cung cấp một cách nhanh chóng để làm cho các thiết bị thông tin liên lạc trong lĩnh vực này. Chúng được thiết kế, sản xuất và thử nghiệm theo giao thức và hiệu suất được quy định bởi các tiêu chuẩn công nghiệp, đáp ứng các thông số kỹ thuật cơ học và hiệu suất nghiêm ngặt nhất của bạn. Đặc điểm kỹ thuật kết nối Loại FC Loại đánh bóng Chế độ sợi quang UPC / APC OS2 9 / 125μm Bước sóng 1310 / 1550nm Đếm sợi quang Simplex Cấp sợi quang G.652.D / G.657.A1 Suy hao chèn ≤0.3dB Suy hao hồi lưu UPC≥50dB, APC≥60dB Atte ...