Dây cáp nối

  • ST Single Mode Patch Cord

    Dây vá chế độ đơn ST

    ST Single Mode Patch Cord này là một trong những đầu nối dòng MT. Các măng sông của dòng sản phẩm này sử dụng hai lỗ dẫn hướng có đường kính trên mặt cuối của măng sông và chốt dẫn hướng để kết nối chính xác. Ngoài ra, nó có thể được xử lý để sản xuất các dạng jumper khác nhau. Thiết kế nhỏ gọn của đầu nối cho phép jumper có số lượng lõi lớn và kích thước nhỏ. Mặt khác, ST Single Mode Patch Cord này có thể được sử dụng rộng rãi trong môi trường đường truyền cáp quang tích hợp mật độ cao ...
  • Single Mode To Multimode Fiber Patch Cord

    Chế độ đơn sang dây vá sợi quang đa chế độ

    Dây vá sợi quang đơn chế độ đến đa chế độ này được thiết kế đặc biệt để tạo dây vá từ thiết bị đến liên kết cáp quang. Lớp bảo vệ dày hơn này thường được sử dụng cho kết nối giữa bộ thu phát quang và hộp đấu dây. So với dây thông thường trên thị trường, dây vá sợi quang đơn mode đến đa mode của chúng tôi được trang bị lợi thế về độ lặp lại tốt, hiệu suất giữa các phích cắm tốt và ổn định nhiệt độ tốt. Mặt khác, nó cũng thực ...
  • SC to SC Single Mode Patch Cord

    Dây bản vá chế độ đơn SC đến SC

    Dây vá chế độ đơn SC đến SC này có hai lỗ dẫn hướng có đường kính trên mặt đầu sắt và chốt dẫn hướng để kết nối chính xác. Nó thực sự dễ dàng để cài đặt và không cần bảo trì đặc biệt. Ngoài ra, nó có thể được xử lý để sản xuất nhiều dạng MPO jumper. Được trang bị quy trình tiên tiến, dây vá chế độ đơn SC đến SC của chúng tôi có thể được sử dụng rộng rãi trong môi trường đường dây cáp quang tích hợp mật độ cao trong quá trình nối dây, đảm bảo hoạt động tốc độ cao. Ô ...
  • SC to LC Single Mode Patch Cord

    Dây bản vá chế độ đơn SC đến LC

    Dây vá chế độ đơn SC đến LC này được kết nối với hệ thống truyền dẫn quang, thực hiện chức năng giao tiếp thông qua khớp nối quang và không có gì trong định dạng mã hóa của tín hiệu. So với dây thông thường trên thị trường, dây vá chế độ đơn SC đến LC của chúng tôi có ưu điểm là cung cấp truyền dữ liệu có độ trễ cực thấp và hỗ trợ điện áp cung cấp điện cực rộng. Được trang bị khả năng bảo vệ nguồn điện tuyệt vời và chuyển đổi tự động, nó hỗ trợ ...
  • MTRJ to MTRJ Fiber Optic Patch Cord

    Dây vá sợi quang MTRJ sang MTRJ

    Dây dán MTRJ to MTRJ này được trang bị cấu trúc bảo vệ, thực hiện chức năng ngăn chặn tác hại của môi trường xung quanh đối với sợi quang, chẳng hạn như nước, lửa, điện giật, ... Trung tâm là lõi thủy tinh truyền ánh sáng. Trong sợi đa mode, lõi có đường kính, gần tương đương với độ dày của sợi tóc người. Lõi sợi đơn mode có đường kính. Bên ngoài của lõi được bao quanh bởi một phong bì thủy tinh có chỉ số thấp hơn ...
  • LC to LC Single Mode Fiber Patch Cord

    Dây vá sợi quang LC đến LC đơn chế độ

    Dây vá sợi quang LC đến LC này có thể là một phương tiện lý tưởng để kết nối khung phân phối sợi quang và ổ cắm thông tin quang với công tắc, kết nối giữa các công tắc, kết nối giữa công tắc và máy tính, và kết nối giữa ổ cắm thông tin quang và máy tính. Được trang bị với hiệu suất cao, dây vá sợi quang LC đến LC của chúng tôi có thể được áp dụng cho hệ thống con quản lý. Do kích thước phù hợp và trọng lượng nhẹ, ...
  • LC Single Mode Fiber Optic Patch Cord

    Dây vá sợi quang LC đơn mode

    Dây vá một chế độ LC này đặc biệt thích hợp cho các môi trường vá mật độ cao. So với các loại dây thông thường trên thị trường, dây này được trang bị đầu nối siêu nhỏ, giúp tiết kiệm diện tích hơn so với dây nối thông thường mà không ảnh hưởng đến việc kéo. Và vỏ bọc đuôi đầu nối thu nhỏ ngắn hơn vỏ bọc đuôi đầu nối LC thông thường, giúp tiết kiệm nhiều không gian hơn cho việc quản lý tủ. Do hiệu suất cao, Dây vá chế độ đơn LC của chúng tôi có ...
  • FC Single Mode Patch Cord

    Dây bản vá chế độ đơn FC

    · Đáp ứng EIA / TIA 604-2 với chân sứ cho mạng cáp tốc độ cao. · Cáp được in giúp làm rõ và nhận ra các loại cáp khác nhau. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL và RL. · Cáp quang không nhạy được uốn cong cho thấy hiệu suất tuyệt vời về khả năng phục hồi. · Gói thùng carton K = K cung cấp sự bảo vệ tối đa cho các mặt hàng của bạn. Đặc điểm kỹ thuật Kết nối FC đến FC Áo khoác OD 1.6 / 1.8 / 2.0 / 3.0mm Chế độ sợi 9 / 125μm Màu áo khoác Màu vàng Đánh bóng APC đến APC Chất liệu áo khoác PVC (OFNR), OFN ...
  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    Dây vá song công ST đến ST OM3

    · Đáp ứng EIA / TIA 604-2 với chân sứ cho mạng cáp tốc độ cao. · Cáp được in giúp làm rõ và nhận ra các loại cáp khác nhau. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL và RL. · Cáp quang không nhạy được uốn cong cho thấy hiệu suất tuyệt vời về khả năng phục hồi. · Gói thùng carton K = K cung cấp sự bảo vệ tối đa cho các mặt hàng của bạn. Đặc điểm kỹ thuật Kết nối ST đến ST Áo khoác OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Chế độ sợi 50 / 125μm Áo khoác OM3 Màu Aqua Đánh bóng UPC đến UPC Chất liệu áo khoác PVC (OFNR), OFNP, LSZH Chèn ...
  • SC to SC OM4 Duplex Patch Cord

    Dây nối hai mặt SC đến SC OM4

    · Đáp ứng EIA / TIA 604-2 với chân sứ cho mạng cáp tốc độ cao. · Cáp được in giúp làm rõ và nhận ra các loại cáp khác nhau. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL và RL. · Cáp quang không nhạy được uốn cong cho thấy hiệu suất tuyệt vời về khả năng phục hồi. · Gói thùng carton K = K cung cấp sự bảo vệ tối đa cho các mặt hàng của bạn. Đặc điểm kỹ thuật Kết nối SC đến SC Áo khoác OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Chế độ sợi 50 / 125μm Áo khoác OM4 Màu Aqua Đánh bóng UPC đến UPC Chất liệu áo khoác PVC (OFNR), OFNP, LSZH Chèn ...
  • MPO To LC Duplex OM3 Duplex Patch Cord

    MPO đến LC Dây vá song công OM3

    Cáp MPO đến LC Breakout là lựa chọn tốt nhất của bạn cho các mạng cáp quang mật độ cao. Nó được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng ethernet nhanh, kênh cáp quang, trung tâm dữ liệu và các ứng dụng ethernet gigabit. Cáp khai thác 12 sợi quang này được sử dụng để kết nối (6) SFP + vào bảng điều hợp MPO và đường trục MPO. Đặc điểm kỹ thuật Đầu nối A Đầu nối MPO Nữ (không chân) B LC UPC Chế độ sợi quang kép OM3 50/125μm Bước sóng 850 / 1310nm 40 / 100G Ethernet Khoảng cách 100m ở 850nm 10G Ethernet Dis ...
  • MTP OM4 Patch Cord

    Dây vá MTP OM4

    Cáp quang không nhạy cảm uốn cong đa chế độ 50 / 125μm OM4 ít suy hao hơn khi bị uốn cong hoặc xoắn so với cáp quang truyền thống và điều này sẽ làm cho việc lắp đặt và bảo trì cáp quang hiệu quả hơn. Nó cũng có thể tiết kiệm thêm dung lượng cho hệ thống cáp mật độ cao của bạn trong các trung tâm dữ liệu, mạng doanh nghiệp, phòng viễn thông, trang trại máy chủ, mạng lưu trữ đám mây và bất kỳ nơi nào cần cáp vá sợi quang. Cáp quang đa chế độ 50/125 OM4 này lý tưởng cho đồng ...