Dây vá sợi quang đa mode

  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    Dây vá song công ST đến ST OM3

    · Đáp ứng EIA / TIA 604-2 với chân sứ cho mạng cáp tốc độ cao. · Cáp được in giúp làm rõ và nhận ra các loại cáp khác nhau. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL và RL. · Cáp quang không nhạy được uốn cong cho thấy hiệu suất tuyệt vời về khả năng phục hồi. · Gói thùng carton K = K cung cấp sự bảo vệ tối đa cho các mặt hàng của bạn. Đặc điểm kỹ thuật Kết nối ST đến ST Áo khoác OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Chế độ sợi 50 / 125μm Áo khoác OM3 Màu Aqua Đánh bóng UPC đến UPC Chất liệu áo khoác PVC (OFNR), OFNP, LSZH Chèn ...
  • SC to SC OM4 Duplex Patch Cord

    Dây nối hai mặt SC đến SC OM4

    · Đáp ứng EIA / TIA 604-2 với chân sứ cho mạng cáp tốc độ cao. · Cáp được in giúp làm rõ và nhận ra các loại cáp khác nhau. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL và RL. · Cáp quang không nhạy được uốn cong cho thấy hiệu suất tuyệt vời về khả năng phục hồi. · Gói thùng carton K = K cung cấp sự bảo vệ tối đa cho các mặt hàng của bạn. Đặc điểm kỹ thuật Kết nối SC đến SC Áo khoác OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Chế độ sợi 50 / 125μm Áo khoác OM4 Màu Aqua Đánh bóng UPC đến UPC Chất liệu áo khoác PVC (OFNR), OFNP, LSZH Chèn ...
  • MPO To LC Duplex OM3 Duplex Patch Cord

    MPO đến LC Dây vá song công OM3

    Cáp MPO đến LC Breakout là lựa chọn tốt nhất của bạn cho các mạng cáp quang mật độ cao. Nó được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng ethernet nhanh, kênh cáp quang, trung tâm dữ liệu và các ứng dụng ethernet gigabit. Cáp khai thác 12 sợi quang này được sử dụng để kết nối (6) SFP + vào bảng điều hợp MPO và đường trục MPO. Đặc điểm kỹ thuật Đầu nối A Đầu nối MPO Nữ (không chân) B LC UPC Chế độ sợi quang kép OM3 50/125μm Bước sóng 850 / 1310nm 40 / 100G Ethernet Khoảng cách 100m ở 850nm 10G Ethernet Dis ...
  • MTP OM4 Patch Cord

    Dây vá MTP OM4

    Cáp quang không nhạy cảm uốn cong đa chế độ 50 / 125μm OM4 ít suy hao hơn khi bị uốn cong hoặc xoắn so với cáp quang truyền thống và điều này sẽ làm cho việc lắp đặt và bảo trì cáp quang hiệu quả hơn. Nó cũng có thể tiết kiệm thêm dung lượng cho hệ thống cáp mật độ cao của bạn trong các trung tâm dữ liệu, mạng doanh nghiệp, phòng viễn thông, trang trại máy chủ, mạng lưu trữ đám mây và bất kỳ nơi nào cần cáp vá sợi quang. Cáp quang đa chế độ 50/125 OM4 này lý tưởng cho đồng ...
  • MTP To LC 12 Fibers OM3 Fanout Cable

    Cáp MTP đến LC 12 sợi OM3 Fanout

    1.0,35dB IL cực thấp với đầu nối USCONEC, 0,15dB IL cực thấp với đầu nối LC. 2.Corning hoặc sợi YOFC được thiết kế để đạt tiêu chuẩn ISO, IEC, RoHS. vv tiêu chuẩn. Cáp quang không nhạy cảm 3.Bend cho thấy một hiệu suất tuyệt vời về khả năng phục hồi. 4.K = K gói carton cung cấp bảo vệ tối đa cho các mặt hàng của bạn. Đặc điểm kỹ thuật Kết nối A Đầu nối MTP Nữ ưu tú B LC Chế độ sợi quang 50 / 125μm Áo khoác OM3 Màu Aqua Polish Loại PC đến UPC Chất liệu áo khoác OFNR, OFNP, LSZH Suy hao chèn ...
  • SC To SC OM1 Duplex Patch Cord

    Dây nối hai mặt SC đến SC OM1

    · Đáp ứng EIA / TIA 604-2 với chân sứ cho mạng cáp tốc độ cao. · Cáp được in giúp làm rõ và nhận ra các loại cáp khác nhau. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL và RL. · Cáp quang không nhạy được uốn cong cho thấy hiệu suất tuyệt vời về khả năng phục hồi. · Gói thùng carton K = K cung cấp sự bảo vệ tối đa cho các mặt hàng của bạn. Đặc điểm kỹ thuật Kết nối SC đến SC Jacket OD 1.2 / 1.8 / 2.0 / 3.0mm Chế độ sợi quang 62.5 / 125μm Màu da cam Đánh bóng UPC đến UPC Chất liệu áo khoác PVC (OFNR), ...
  • SC To SC OM2 Duplex Patch Cord

    Dây nối hai mặt SC đến SC OM2

    Dây vá sợi quang đa chế độ này đi kèm với vật liệu áo khoác hiệu suất cao, có tuổi thọ lâu hơn để sử dụng. Ngoài ra, nó ít bị suy hao khi bị uốn cong hoặc xoắn so với cáp quang truyền thống, do đó làm cho việc lắp đặt và bảo trì cáp quang hiệu quả hơn. Có ba loại tùy chọn chất liệu áo khoác, bao gồm PVC (OFNR), OFNP, LSZH và mọi người có thể có lựa chọn tốt hơn tùy theo nhu cầu của họ. Vẻ ngoài tươi sáng và màu cam có thể ...
  • SC to SC OM3 Duplex Patch Cord

    Dây nối hai mặt SC đến SC OM3

    · Đáp ứng EIA / TIA 604-2 với chân sứ cho mạng cáp tốc độ cao. · Cáp được in giúp làm rõ và nhận ra các loại cáp khác nhau. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL và RL. · Cáp quang không nhạy được uốn cong cho thấy hiệu suất tuyệt vời về khả năng phục hồi. · Gói thùng carton K = K cung cấp sự bảo vệ tối đa cho các mặt hàng của bạn. Đặc điểm kỹ thuật Kết nối SC đến SC Áo khoác OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Chế độ sợi 50 / 125μm Áo khoác OM3 Màu Aqua Đánh bóng UPC đến UPC Chất liệu áo khoác PVC (OFNR), OFNP, LSZH Chèn ...
  • LC to LC OM4 Duplex Patch Cord

    Dây vá song công LC đến LC OM4

    · Đáp ứng EIA / TIA 604-2 với chân sứ cho mạng cáp tốc độ cao. · Cáp được in giúp làm rõ và nhận ra các loại cáp khác nhau. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL và RL. · Cáp quang không nhạy được uốn cong cho thấy hiệu suất tuyệt vời về khả năng phục hồi. · Gói thùng carton K = K cung cấp sự bảo vệ tối đa cho các mặt hàng của bạn. Đặc điểm kỹ thuật Kết nối LC đến LC Áo khoác OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Chế độ sợi 50 / 125μm Áo khoác OM4 Màu Aqua Đánh bóng UPC đến UPC Chất liệu áo khoác PVC (OFNR), OFNP, LSZH Chèn ...
  • LC To LC OM3 Duplex Patch Cord

    Dây nối hai mặt LC đến LC OM3

    · Đáp ứng EIA / TIA 604-2 với chân sứ cho mạng cáp tốc độ cao. · Cáp được in giúp làm rõ và nhận ra các loại cáp khác nhau. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL và RL. · Cáp quang không nhạy được uốn cong cho thấy hiệu suất tuyệt vời về khả năng phục hồi. · Gói thùng carton K = K cung cấp sự bảo vệ tối đa cho các mặt hàng của bạn. Đặc điểm kỹ thuật Đầu nối LC toLC Jacket OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Chế độ sợi quang 50 / 125μm Áo khoác OM3 Màu Aqua Đánh bóng UPC to UPC Chất liệu áo khoác PVC (OFNR), O ...
  • LC To LC OM2 Duplex Patch Cord

    Dây nối hai mặt LC đến LC OM2

    1. Sản phẩm thông qua chân sứ nhập khẩu và cáp quang nhập khẩu chất lượng cao. 2. Giới thiệu công nghệ mài và thiết bị mài tiên tiến của nước ngoài để đảm bảo độ lệch tâm của sợi, độ lõm của sợi, bề mặt sợi không bị xước và khuyết tật, các thông số về bán kính cong của mặt đầu gốm đáp ứng Tiêu chuẩn. 3. Tổn thất chèn nhỏ, tổn thất trả về lớn, khả năng hoán đổi cho nhau tốt, chèn lặp lại và r ...
  • LC to LC OM1 Duplex Patch Cord

    Dây nối hai mặt LC đến LC OM1

    · Đáp ứng EIA / TIA 604-2 với chân sứ cho mạng cáp tốc độ cao. · Cáp được in giúp làm rõ và nhận ra các loại cáp khác nhau. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL và RL. · Cáp quang không nhạy được uốn cong cho thấy hiệu suất tuyệt vời về khả năng phục hồi. · Gói thùng carton K = K cung cấp sự bảo vệ tối đa cho các mặt hàng của bạn. Đặc điểm kỹ thuật Kết nối LC đến LC Áo khoác OD 1.2 / 1.8 / 2.0 / 3.0mm Chế độ sợi 62.5 / 125μm Màu da cam Đánh bóng UPC đến UPC Chất liệu áo khoác PVC (OFNR), ...