EPON OLT

  • ZJ5610-EL Series EPON OLT

    ZJ5610-EL Dòng EPON OLT

    ZJ5610-EL là EPON OLT cassette tích hợp cao và dung lượng trung bình được thiết kế cho mạng truy cập của nhà khai thác và mạng doanh nghiệp. Nó tuân theo các tiêu chuẩn kỹ thuật IEEE802.3 ah và đáp ứng các yêu cầu thiết bị EPON OLT của YD / T 1945-2006 Các yêu cầu kỹ thuật cho mạng truy cập —— dựa trên Mạng quang thụ động Ethernet (EPON) và các yêu cầu kỹ thuật của EPON viễn thông Trung Quốc 3.0. Dòng ZJ5610-EL sở hữu độ mở tuyệt vời, dung lượng lớn, độ tin cậy cao, chức năng phần mềm hoàn chỉnh, đ ...
  • xPON OLT ZC8500

    xPON OLT ZC8500

    Giới thiệu 1. Thiết bị PON OLT loại giá đỡ mật độ cao cấp nhà cung cấp dịch vụ 2. Nền đồng nhất của 1G-EPON, 10G-EPON và GPON 3. 10 khe cắm PON, 160 cổng 1G-EPON hoặc 80 cổng 10G-EPON hoặc 160 cổng GPON 4 Bảo vệ liên kết quang PON, bảo vệ dự phòng bảng điều khiển chính, bảo vệ dự phòng mô-đun nguồn. Đặc điểm 1. Tiêu chuẩn: EPON đáp ứng Tiêu chuẩn IEEE802.3-2008, GPON đáp ứng Tiêu chuẩn ITU-T G.984. 2. Dung lượng lớn: 160 cổng 1G-EPON hoặc 80 cổng 10G-EPON hoặc 160 cổng GPON. 3. Đa cổng: GE Comb ...
  • Outdoor EPON OLT ZC6000

    EPON OLT ZC6000 ngoài trời

    Giới thiệu 1. Thiết bị EPON OLT ngoài trời cấp nhà cung cấp dịch vụ 2. Mô-đun có thể cắm EDFA 1550nm tùy chọn 3. 8 cổng PON 4. Thiết kế cấp công nghiệp, vỏ Al đúc kín hoàn toàn 5. Mô-đun nguồn dự phòng Đặc điểm 1. Tiêu chuẩn: tuân thủ IEEE802.3- 2008 Tiêu chuẩn. 2. Giao diện dịch vụ: phía mạng: 2 cổng GE điện và 2 cổng quang 10GE, phía người dùng: 8 cổng GEPON. 3. Chức năng EDFA: cung cấp các mô-đun CATV EDFA có thể cắm được và công suất quang đầu ra có thể được tùy chỉnh. 4. Độ tin cậy cao ...
  • Carrier-grade box-type EPON OLT ZC1600

    EPON OLT ZC1600 loại hộp cấp nhà cung cấp

    Giới thiệu 1. Thiết bị EPON OLT kiểu hộp cấp nhà cung cấp 2. Thích hợp cho truy cập quy mô nhỏ, linh hoạt để lắp đặt 3. 16 cổng PON 4. Bảo vệ liên kết quang PON, mô-đun nguồn dự phòng Đặc điểm 1. Tiêu chuẩn: tuân thủ IEEE802.3- 2008 Tiêu chuẩn. 2. Dung lượng: 16 cổng PON. 3. Đa cổng: cung cấp cổng GE (điện và quang) và cổng quang 10GE ở phía mạng. 4. Độ tin cậy cao: bảo vệ dự phòng mô-đun nguồn, dự phòng mô-đun quạt, prote liên kết quang PON ...